Dự đoán kết quả Slovakia vs CH Ireland, 9/10/2020 – VL Euro 2020

Cả Slovakia và Cộng hòa Ireland đều được tham dự vòng chung kết Euro 2016. Vì thế bước vào loạt trận đấu tranh vé vớt đến với giải đấu cao nhất châu Âu diễn ra vào năm sau, đôi bên sẽ quyết tâm 100% sức lực để chiến đấu. Có lợi thế sân nhà liệu có giúp Slovakia tạo nên kết quả tốt hay để Cộng hòa Ireland hưởng lấy niềm vui khi ra về? Tất cả sẽ chỉ được biết sau thời gian chính thức trên sân vận động Tehelné pole.

Nhận định bóng đá Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Nhận định bóng đá Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Thống kê phong độ Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Slovakia: Không thể xem thường chủ nhà

Trải dài suốt lịch sử, đội tuyển Slovakia không được đánh giá quá cao. Tuy nhiên, vài năm trở lại đây, họ nổi lên như là một đội tuyển có khả năng cạnh tranh tấm vé đến với những giải đấu lớn. Cụ thể, Slovakia lần đầu thi đấu tại World Cup 2010 hay có được cơ hội đá ở Euro 21016. Tất cả các lần đó Slovakia đề vượt qua được vòng bảng thuyết phục. 

Phong độ Slovakia

Phong độ Slovakia

Ở vòng loại vừa qua, Slovakia nằm ở bảng E vô cùng khó khăn với xứ Wales, Croatia hay Hungary. Chắc chắn NHM Slovakia cũng không dám mơ về một thành tích tốt của đội tuyển vì cơ hội được chia đều cho tất cả. Song, những gì đã thể hiện khiến cho người ta không thể xem thường đoàn quân HLV Pavel Hapal với việc xuất sắc đứng hạng 3 chung cuộc – chỉ thua đội thứ hai 4 điểm. Sau 8 trận, Slovakia thắng 4, hòa 1 và thua 3.

Phong độ gần đây của Slovakia chưa thật sự ổn định. Kể từ lúc kế thúc giai đoạn vòng loại Euro và đến với giải đấu UEFA Nations League. Đội bóng có biệt danh Slovenskí Sokoli chưa có trận thắng nào tại nhánh League B ( 1 thua và 1 trận hòa ). Hiện tại, Slovakia đứng cuối cùng của bảng B.

Cộng hòa Ireland: Phải thật cẩn thận

Nếu như Slovakia mới có lần đầu được tham gia Euro thì đội tuyển Ireland đang giữ mạch 2 kỳ Euro tham dự liên tiếp. Do đó, nhiệm vụ của Ireland là lần thứ 3 góp mặt tại giải đấu cao nhất châu Âu. Đội hình Ireland là hết sức chất lượng khi gồm nhiều cầu thủ thi đấu cho giải ngoại hạng Anh như M. Doherty, James Mclean, Seamus Coleman, Shane Long,.

Phong độ Cộng hòa Ireland

Phong độ Cộng hòa Ireland

Chính với đội hình đồng đều như thế, Ireland rất tự tin hướng đến vòng loại Euro 2020 thành công. Đội quân HLV Stephen Kenny thuộc bảng đấu được cho là dễ thở cùng những Thụy Sĩ và Đan Mạch. Tuy nhiên, Ireland đã không gặp may mắn vì chỉ đứng vị trí thứ 3 – kém đội nhì bảng vỏn vẹn 1 điểm. Qua 8 lượt đấu, Ireland thắng 3, hòa 4 và thất bại 1.

Cũng như Slovakia, đội tuyển cộng hòa Ireland đang thi đấu tại Nations League tại nhóm League B. Họ nằm ở bảng D và kết quả cũng không khả quan cho lắm. 2 trận mở màn, Ireland hòa 1-1 trên sân của Bulgaria bên cạnh thất bại 0-1 trước Phần Lan. 

Lịch sử đối đầu Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Màn chạm trán sắp tới đây sẽ là lần thứ 6 mà hai đội có dịp gặp nhau. 5 lần trước đó, đội tuyển CH Ireland giành ưu thế hơn nhiều với 1 chiến thắng cùng 4 trận hòa. Trong tổng số 5 trận đó, 4 trận tại vòng loại Euro và 1 trận còn lại thuộc trận giao hữu.

Lịch sử đối đầu Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Lịch sử đối đầu Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Năm 2006 là gần nhất Slovakia và Ireland gặp nhau. Được đá trên sân nhà nhưng Ireland để cho đối thủ cầm hòa 2-2. Rất đáng chú ý khi cả 4 bàn thắng đều được thực hiện trong 45 phút hiệp thi đấu đầu tiên.

Thông tin bên lề Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Nhiều khả năng Slovakia không thể có sự phục vụ của đội trưởng Marek Hamsik. Bên phía Cộng hòa Ireland, khả năng ra sân của Seamus Coleman còn bỏ ngỏ theo nhận định Euro Cup.

Đội tuyển cộng hòa Ireland cần phải chú trọng đặc biệt đến với khả năng phòng ngự vì họ thuộc đội có hàng công kém nhất ở vòng loại Euro. Thống kê cho thấy, các chân sút Ireland chỉ tạo ra 7 bàn thắng qua 8 trận – tức trung bình chưa đến 1 bàn/trận. Trong khi hàng thủ ổn hơn với 5 bàn thua.

Tuyến trên Slovakia chơi tốt hơn Ireland với việc có 13 bàn thắng ghi được. Không có gì bất ngờ, đội trưởng Marek Hamsik là cái tên có nhiều pha lập công nhất – 3 bàn.

Sân nhà là lợi thế quá lớn cho đội tuyển Slovakia

Sân nhà là lợi thế quá lớn cho đội tuyển Slovakia

6 trận gần nhất, Slovakia mới thắng đúng 1 trận. Tuy nhiên, trên sân nhà của mình của 10 trận đã qua, Slovakia thắng đến 5, hòa 2 và để thua 3 trân. 

Bên kia chiến tuyến, cộng hòa Ireland có thành tích sân khách khá tệ. Đây sẽ là sự lo lắng nhất cho khán giả nhà vì Ireland chỉ thắng 4/20 trận gần nhất. Trong đó thua 7 và 9 lần lấy kết quả hòa.

Đội hình dự kiến Slovakia vs Cộng hòa Ireland

Slovakia (4-3-3): M. Rodák – M. Koscelnik, M. Valjent, M. Skriniar, N. Gyömbér – J. Kucka, S. Lobotka, E. Sabo – M. Bero, M. Duris, J. Mihálik.

HLV: Pavel Hapal

Cộng hòa Ireland (4-3-3): D. Randolph – M. Doherty, S. Duffy, J. Egan, E. Stevens – J. Hendrick, H. Arter, C. Hourihane – C. O’Dowda, A. Idah, A. Connolly.

HLV: Stephen Kenny

Dự đoán tỷ số bóng đá của các chuyên gia: Slovakia 2-1 Cộng hòa Ireland

Xem trực tiếp bóng đá hôm nay:

Premier League
19:30-31/10/2020
Sheffield UtdSheffield Utd

vs
Manchester CityManchester City

22:00-31/10/2020
BurnleyBurnley

vs
ChelseaChelsea

00:30-01/11/2020
LiverpoolLiverpool

vs
West HamWest Ham

Laliga
20:00-31/10/2020
Real MadridReal Madrid

vs
HuescaHuesca

22:15-31/10/2020
Athletic ClubAthletic Club

vs
SevillaSevilla

00:30-01/11/2020
OsasunaOsasuna

vs
Atletico MadridAtletico Madrid

03:00-01/11/2020
AlavesAlaves

vs
BarcelonaBarcelona

Bundesliga
21:30-31/10/2020
Eintracht FrankfurtEintracht Frankfurt

vs
Werder BremenWerder Bremen

21:30-31/10/2020
FC KolnFC Koln

vs
Bayern MunichBayern Munich

21:30-31/10/2020
FC AugsburgFC Augsburg

vs
FSV Mainz 05FSV Mainz 05

21:30-31/10/2020
Arminia BielefeldArminia Bielefeld

vs
Borussia DortmundBorussia Dortmund

00:30-01/11/2020
Borussia MonchengladbachBorussia Monchengladbach

vs
RB LeipzigRB Leipzig

Ligue 1
23:00-31/10/2020
RennesRennes

vs
Stade Brestois 29Stade Brestois 29

03:00-01/11/2020
NantesNantes

vs
Paris Saint GermainParis Saint Germain

Serie A
21:00-31/10/2020
CrotoneCrotone

vs
AtalantaAtalanta

00:00-01/11/2020
InterInter

vs
ParmaParma

02:45-01/11/2020
BolognaBologna

vs
CagliariCagliari

V League
17:00-31/10/2020
Da NangDa Nang

vs
Thanh HóaThanh Hóa

17:00-31/10/2020
Song Lam Nghe AnSong Lam Nghe An

vs
Nam DinhNam Dinh

17:00-31/10/2020
Hai PhongHai Phong

vs
Quang NamQuang Nam

Laliga 2
22:00-31/10/2020
FC CartagenaFC Cartagena

vs
AlbaceteAlbacete

00:15-01/11/2020
Las PalmasLas Palmas

vs
OviedoOviedo

Bundesliga 2
19:00-31/10/2020
SC Paderborn 07SC Paderborn 07

vs
Jahn RegensburgJahn Regensburg

19:00-31/10/2020
Erzgebirge AUEErzgebirge AUE

vs
Holstein KielHolstein Kiel

19:00-31/10/2020
VfL OsnabruckVfL Osnabruck

vs
SV SandhausenSV Sandhausen

19:00-31/10/2020
Eintracht BraunschweigEintracht Braunschweig

vs
FC NurnbergFC Nurnberg

Ligue 2
21:00-31/10/2020
Paris FCParis FC

vs
CaenCaen

01:00-01/11/2020
GuingampGuingamp

vs
SochauxSochaux

01:00-01/11/2020
Chambly Thelle FCChambly Thelle FC

vs
DunkerqueDunkerque

01:00-01/11/2020
AjaccioAjaccio

vs
Estac TroyesEstac Troyes

01:00-01/11/2020
LE HavreLE Havre

vs
PAUPAU

01:00-01/11/2020
NancyNancy

vs
ChateaurouxChateauroux

01:00-01/11/2020
RodezRodez

vs
AuxerreAuxerre

01:00-01/11/2020
ValenciennesValenciennes

vs
Clermont FootClermont Foot

Bị Hoãn
NiortNiort

vs
GrenobleGrenoble

League One
20:00-31/10/2020
GillinghamGillingham

vs
SunderlandSunderland

22:00-31/10/2020
ClydeClyde

vs
PeterheadPeterhead

22:00-31/10/2020
Cove RangersCove Rangers

vs
PartickPartick

22:00-31/10/2020
DumbartonDumbarton

vs
Airdrie UnitedAirdrie United

22:00-31/10/2020
FalkirkFalkirk

vs
East FifeEast Fife

22:00-31/10/2020
IpswichIpswich

vs
CreweCrewe

22:00-31/10/2020
Forfar AthleticForfar Athletic

vs
MontroseMontrose

22:00-31/10/2020
Milton Keynes DonsMilton Keynes Dons

vs
AFC WimbledonAFC Wimbledon

22:00-31/10/2020
PeterboroughPeterborough

vs
ShrewsburyShrewsbury

22:00-31/10/2020
PortsmouthPortsmouth

vs
CharltonCharlton

22:00-31/10/2020
RochdaleRochdale

vs
Bristol RoversBristol Rovers

22:00-31/10/2020
Swindon TownSwindon Town

vs
Hull CityHull City

22:00-31/10/2020
WiganWigan

vs
NorthamptonNorthampton

Bị Hoãn
Accrington STAccrington ST

vs
PlymouthPlymouth

22:00-31/10/2020
Burton AlbionBurton Albion

vs
BlackpoolBlackpool

22:00-31/10/2020
DoncasterDoncaster

vs
LincolnLincoln

22:00-31/10/2020
Fleetwood TownFleetwood Town

vs
Oxford UnitedOxford United

League Two
20:00-31/10/2020
Exeter CityExeter City

vs
CarlisleCarlisle

22:00-31/10/2020
Albion RoversAlbion Rovers

vs
BrechinBrechin

22:00-31/10/2020
CowdenbeathCowdenbeath

vs
StenhousemuirStenhousemuir

22:00-31/10/2020
Edinburgh CityEdinburgh City

vs
Elgin CityElgin City

22:00-31/10/2020
Stirling AlbionStirling Albion

vs
Annan AthleticAnnan Athletic

22:00-31/10/2020
StranraerStranraer

vs
Queen's ParkQueen's Park

22:00-31/10/2020
Leyton OrientLeyton Orient

vs
BoltonBolton

22:00-31/10/2020
Mansfield TownMansfield Town

vs
WalsallWalsall

22:00-31/10/2020
Newport CountyNewport County

vs
Harrogate TownHarrogate Town

22:00-31/10/2020
Salford CitySalford City

vs
OldhamOldham

22:00-31/10/2020
SouthendSouthend

vs
Port ValePort Vale

22:00-31/10/2020
StevenageStevenage

vs
GrimsbyGrimsby

22:00-31/10/2020
TranmereTranmere

vs
MorecambeMorecambe

22:00-31/10/2020
BarrowBarrow

vs
BradfordBradford

22:00-31/10/2020
CheltenhamCheltenham

vs
Forest GreenForest Green

22:00-31/10/2020
Crawley TownCrawley Town

vs
Cambridge UnitedCambridge United

Laliga Women
18:00-31/10/2020
Real Betis WReal Betis W

vs
Barcelona WBarcelona W

18:00-31/10/2020
Espanyol WEspanyol W

vs
Eibar WEibar W

19:00-31/10/2020
Deportivo de La Coruña WDeportivo de La Coruña W

vs
Santa TeresaSanta Teresa

19:30-31/10/2020
Madrid CFF WMadrid CFF W

vs
Real Sociedad WReal Sociedad W

22:00-31/10/2020
Valencia WValencia W

vs
Athletic Club WAthletic Club W

Bundesliga 3
20:00-31/10/2020
VerlVerl

vs
FSV ZwickauFSV Zwickau

20:00-31/10/2020
Dynamo DresdenDynamo Dresden

vs
SV MeppenSV Meppen

20:00-31/10/2020
Waldhof MannheimWaldhof Mannheim

vs
FC MagdeburgFC Magdeburg

20:00-31/10/2020
KFC Uerdingen 05KFC Uerdingen 05

vs
FC SaarbruckenFC Saarbrucken

20:00-31/10/2020
Hallescher FCHallescher FC

vs
SpVgg UnterhachingSpVgg Unterhaching

20:00-31/10/2020
TSV 1860 MunichTSV 1860 Munich

vs
MSV DuisburgMSV Duisburg

Serie C
21:00-31/10/2020
PRO VercelliPRO Vercelli

vs
Giana ErminioGiana Erminio

21:00-31/10/2020
PaganesePaganese

vs
TeramoTeramo

22:30-31/10/2020
ArezzoArezzo

vs
TriestinaTriestina

Serie B
20:00-31/10/2020
CittadellaCittadella

vs
MonzaMonza

22:00-31/10/2020
AscoliAscoli

vs
PordenonePordenone

22:00-31/10/2020
BresciaBrescia

vs
Virtus EntellaVirtus Entella

22:00-31/10/2020
ChievoChievo

vs
Nuova CosenzaNuova Cosenza

22:00-31/10/2020
Vicenza VirtusVicenza Virtus

vs
PisaPisa

22:00-31/10/2020
SalernitanaSalernitana

vs
ReggianaReggiana

22:00-31/10/2020
VeneziaVenezia

vs
EmpoliEmpoli

National League
Bị Hoãn
Aldershot TownAldershot Town

vs
Notts CountyNotts County

22:00-31/10/2020
Boreham WoodBoreham Wood

vs
Dagenham & RedbridgeDagenham & Redbridge

22:00-31/10/2020
BromleyBromley

vs
EastleighEastleigh

22:00-31/10/2020
DoverDover

vs
AltrinchamAltrincham

22:00-31/10/2020
FC Halifax TownFC Halifax Town

vs
WealdstoneWealdstone

22:00-31/10/2020
King's Lynn TownKing's Lynn Town

vs
WokingWoking

22:00-31/10/2020
MacclesfieldMacclesfield

vs
BarnetBarnet

22:00-31/10/2020
MaidenheadMaidenhead

vs
Solihull MoorsSolihull Moors

22:00-31/10/2020
Stockport CountyStockport County

vs
WeymouthWeymouth

22:00-31/10/2020
WrexhamWrexham

vs
Sutton UtdSutton Utd

22:00-31/10/2020
Yeovil TownYeovil Town

vs
ChesterfieldChesterfield

00:20-01/11/2020
HartlepoolHartlepool

vs
TorquayTorquay

National League - North
20:00-31/10/2020
Bradford (Park Avenue)Bradford (Park Avenue)

vs
ChorleyChorley

22:00-31/10/2020
Guiseley AFCGuiseley AFC

vs
Brackley TownBrackley Town

22:00-31/10/2020
Kidderminster HarriersKidderminster Harriers

vs
Blyth SpartansBlyth Spartans

Bị Hoãn
LeamingtonLeamington

vs
GatesheadGateshead

22:00-31/10/2020
SouthportSouthport

vs
Boston UnitedBoston United

22:00-31/10/2020
Spennymoor TownSpennymoor Town

vs
HerefordHereford

22:00-31/10/2020
AFC FyldeAFC Fylde

vs
Farsley Celtic FCFarsley Celtic FC

22:00-31/10/2020
AFC Telford UnitedAFC Telford United

vs
Alfreton TownAlfreton Town

22:00-31/10/2020
Curzon AshtonCurzon Ashton

vs
Darlington 1883Darlington 1883

22:00-31/10/2020
Gloucester CityGloucester City

vs
ChesterChester

National League - South
22:00-31/10/2020
Billericay TownBillericay Town

vs
Ebbsfleet UnitedEbbsfleet United

22:00-31/10/2020
BraintreeBraintree

vs
Hemel Hempstead TownHemel Hempstead Town

22:00-31/10/2020
DartfordDartford

vs
Havant & WvilleHavant & Wville

22:00-31/10/2020
Dulwich HamletDulwich Hamlet

vs
Chelmsford CityChelmsford City

22:00-31/10/2020
Eastbourne BoroughEastbourne Borough

vs
Welling UnitedWelling United

22:00-31/10/2020
Hungerford TownHungerford Town

vs
Dorking WanderersDorking Wanderers

22:00-31/10/2020
Maidstone UtdMaidstone Utd

vs
Concord RangersConcord Rangers

22:00-31/10/2020
Oxford CityOxford City

vs
Hampton & RichmondHampton & Richmond

22:00-31/10/2020
Slough TownSlough Town

vs
Bath CityBath City

22:00-31/10/2020
St Albans CitySt Albans City

vs
Chippenham TownChippenham Town

Regionalliga - Bayern
Bị Hoãn
MemmingenMemmingen

vs
FC Schweinfurt 05FC Schweinfurt 05

20:00-31/10/2020
IllertissenIllertissen

vs
Greuther Fürth IIGreuther Fürth II

20:00-31/10/2020
Nürnberg IINürnberg II

vs
AubstadtAubstadt

20:00-31/10/2020
BayreuthBayreuth

vs
EichstättEichstätt

20:00-31/10/2020
Viktoria AschaffenburgViktoria Aschaffenburg

vs
Schalding-HeiningSchalding-Heining

20:00-31/10/2020
GarchingGarching

vs
HeimstettenHeimstetten

Regionalliga - Nord
20:00-31/10/2020
Schwarz-Weiß RehdenSchwarz-Weiß Rehden

vs
SSV JeddelohSSV Jeddeloh

Bị Hoãn
Atlas DelmenhorstAtlas Delmenhorst

vs
Wolfsburg IIWolfsburg II

Bị Hoãn
Werder Bremen IIWerder Bremen II

vs
Hannover 96 IIHannover 96 II

Regionalliga - Nordost
Bị Hoãn
AuerbachAuerbach

vs
Union FürstenwaldeUnion Fürstenwalde

19:30-31/10/2020
Viktoria BerlinViktoria Berlin

vs
Lokomotive LeipzigLokomotive Leipzig

19:30-31/10/2020
LichtenbergLichtenberg

vs
Hertha BSC IIHertha BSC II

Regionalliga - SudWest
20:00-31/10/2020
VfR AalenVfR Aalen

vs
SV ElversbergSV Elversberg

20:00-31/10/2020
FC Astoria WalldorfFC Astoria Walldorf

vs
TuS RW KoblenzTuS RW Koblenz

20:00-31/10/2020
FSV FrankfurtFSV Frankfurt

vs
PirmasensPirmasens

20:00-31/10/2020
TSV SteinbachTSV Steinbach

vs
SSV ULM 1846SSV ULM 1846

20:00-31/10/2020
Bahlinger SCBahlinger SC

vs
Hessen KasselHessen Kassel

20:00-31/10/2020
FSV Mainz 05 IIFSV Mainz 05 II

vs
FC 08 HomburgFC 08 Homburg

Regionalliga - West
20:00-31/10/2020
Fortuna KolnFortuna Koln

vs
Borussia Dortmund IIBorussia Dortmund II

20:00-31/10/2020
Fortuna Düsseldorf IIFortuna Düsseldorf II

vs
Rot Weiss AhlenRot Weiss Ahlen

20:00-31/10/2020
Lippstadt 08Lippstadt 08

vs
Wegberg-BeeckWegberg-Beeck

20:00-31/10/2020
HombergHomberg

vs
Wuppertaler SVWuppertaler SV

20:00-31/10/2020
StraelenStraelen

vs
Alemannia AachenAlemannia Aachen

20:00-31/10/2020
Bergisch GladbachBergisch Gladbach

vs
Köln IIKöln II

20:00-31/10/2020
SV RodinghausenSV Rodinghausen

vs
Sportfreunde LotteSportfreunde Lotte

20:00-31/10/2020
Rot-weiss OberhausenRot-weiss Oberhausen

vs
WiedenbrückWiedenbrück

21:30-31/10/2020
Schalke 04 IISchalke 04 II

vs
Rot-weiss EssenRot-weiss Essen

Feminine Division 1
20:30-31/10/2020
Guingamp WGuingamp W

vs
Le Havre WLe Havre W

20:30-31/10/2020
Paris FC WParis FC W

vs
Stade de Reims WStade de Reims W

20:30-31/10/2020
Soyaux WSoyaux W

vs
Issy WIssy W

20:30-31/10/2020
Bordeaux WBordeaux W

vs
Dijon WDijon W

03:00-01/11/2020
Montpellier WMontpellier W

vs
Lyon WLyon W

FA Trophy
22:00-31/10/2020
MoneyfieldsMoneyfields

vs
KidlingtonKidlington

22:00-31/10/2020
Thame UnitedThame United

vs
Wimborne TownWimborne Town

22:00-31/10/2020
SalisburySalisbury

vs
Tiverton TownTiverton Town

22:00-31/10/2020
Hartley WintneyHartley Wintney

vs
Poole TownPoole Town

22:00-31/10/2020
Weston-super-MareWeston-super-Mare

vs
Larkhall AthleticLarkhall Athletic

22:00-31/10/2020
Highworth TownHighworth Town

vs
Swindon SupermarineSwindon Supermarine

22:00-31/10/2020
Yate TownYate Town

vs
BidefordBideford

22:00-31/10/2020
United of ManchesterUnited of Manchester

vs
Marske UnitedMarske United

22:00-31/10/2020
Atherton CollieriesAtherton Collieries

vs
City of LiverpoolCity of Liverpool

22:00-31/10/2020
Hyde UnitedHyde United

vs
Frickley AthleticFrickley Athletic

22:00-31/10/2020
Warrington TownWarrington Town

vs
Lancaster CityLancaster City

22:00-31/10/2020
Kendal TownKendal Town

vs
BuxtonBuxton

22:00-31/10/2020
RadcliffeRadcliffe

vs
Bamber BridgeBamber Bridge

22:00-31/10/2020
Scarborough AthleticScarborough Athletic

vs
Witton AlbionWitton Albion

22:00-31/10/2020
Pickering TownPickering Town

vs
Runcorn LinnetsRuncorn Linnets

22:00-31/10/2020
MarineMarine

vs
Stalybridge CelticStalybridge Celtic

22:00-31/10/2020
Ashton UnitedAshton United

vs
ClitheroeClitheroe

22:00-31/10/2020
Glossop North EndGlossop North End

vs
WorkingtonWorkington

22:00-31/10/2020
South ShieldsSouth Shields

vs
ColneColne

22:00-31/10/2020
Morpeth TownMorpeth Town

vs
Whitby TownWhitby Town

22:00-31/10/2020
Newcastle TownNewcastle Town

vs
Nuneaton TownNuneaton Town

22:00-31/10/2020
Evesham UnitedEvesham United

vs
Leek TownLeek Town

22:00-31/10/2020
Redditch UnitedRedditch United

vs
Nantwich TownNantwich Town

22:00-31/10/2020
TamworthTamworth

vs
Banbury UnitedBanbury United

22:00-31/10/2020
Bromsgrove SportingBromsgrove Sporting

vs
Coleshill TownColeshill Town

22:00-31/10/2020
AFC Rushden & DiamondsAFC Rushden & Diamonds

vs
Ilkeston TownIlkeston Town

22:00-31/10/2020
YaxleyYaxley

vs
Grantham TownGrantham Town

22:00-31/10/2020
Loughborough DynamoLoughborough Dynamo

vs
Bedford TownBedford Town

22:00-31/10/2020
Rushall OlympicRushall Olympic

vs
BarwellBarwell

22:00-31/10/2020
Mickleover SportsMickleover Sports

vs
Dereham TownDereham Town

22:00-31/10/2020
Coalville TownCoalville Town

vs
Matlock TownMatlock Town

22:00-31/10/2020
Peterborough SportsPeterborough Sports

vs
Gainsborough TrinityGainsborough Trinity

22:00-31/10/2020
StourbridgeStourbridge

vs
StamfordStamford

22:00-31/10/2020
Basford UnitedBasford United

vs
AlvechurchAlvechurch

22:00-31/10/2020
Corby TownCorby Town

vs
Hednesford TownHednesford Town

22:00-31/10/2020
St Neots TownSt Neots Town

vs
Worksop TownWorksop Town

22:00-31/10/2020
St Ives TownSt Ives Town

vs
Stafford RangersStafford Rangers

22:00-31/10/2020
Stratford TownStratford Town

vs
Kidsgrove AthleticKidsgrove Athletic

22:00-31/10/2020
Maldon & TiptreeMaldon & Tiptree

vs
KingstonianKingstonian

22:00-31/10/2020
Hastings UnitedHastings United

vs
Ashford Town (Middlesex)Ashford Town (Middlesex)

22:00-31/10/2020
LeistonLeiston

vs
WorthingWorthing

22:00-31/10/2020
Burgess Hill TownBurgess Hill Town

vs
Harrow BoroughHarrow Borough

22:00-31/10/2020
MarlowMarlow

vs
BerkhamstedBerkhamsted

22:00-31/10/2020
Needham MarketNeedham Market

vs
Three BridgesThree Bridges

22:00-31/10/2020
Bowers & PitseaBowers & Pitsea

vs
AFC HornchurchAFC Hornchurch

22:00-31/10/2020
Royston TownRoyston Town

vs
Hythe TownHythe Town

22:00-31/10/2020
East Thurrock UnitedEast Thurrock United

vs
CheshuntCheshunt

22:00-31/10/2020
Faversham TownFaversham Town

vs
Haringey BoroughHaringey Borough

22:00-31/10/2020
Walton CasualsWalton Casuals

vs
Folkestone InvictaFolkestone Invicta

22:00-31/10/2020
MersthamMerstham

vs
Carshalton AthleticCarshalton Athletic

22:00-31/10/2020
Coggeshall TownCoggeshall Town

vs
Wingate & FinchleyWingate & Finchley

22:00-31/10/2020
Kings LangleyKings Langley

vs
Brightlingsea RegentBrightlingsea Regent

22:00-31/10/2020
Lowestoft TownLowestoft Town

vs
LewesLewes

22:00-31/10/2020
Biggleswade TownBiggleswade Town

vs
Heybridge SwiftsHeybridge Swifts

22:00-31/10/2020
AveleyAveley

vs
Beaconsfield TownBeaconsfield Town

22:00-31/10/2020
UxbridgeUxbridge

vs
Hayes & Yeading UnitedHayes & Yeading United

22:00-31/10/2020
Enfield TownEnfield Town

vs
RamsgateRamsgate

22:00-31/10/2020
BarkingBarking

vs
SittingbourneSittingbourne

22:00-31/10/2020
Bishop's StortfordBishop's Stortford

vs
Brentwood TownBrentwood Town

22:00-31/10/2020
Hitchin TownHitchin Town

vs
Herne BayHerne Bay

22:00-31/10/2020
Bognor Regis TownBognor Regis Town

vs
Tooting & Mitcham UnitedTooting & Mitcham United

22:00-31/10/2020
WhitehawkWhitehawk

vs
Cray WanderersCray Wanderers

22:00-31/10/2020
LeatherheadLeatherhead

vs
Potters Bar TownPotters Bar Town

22:00-31/10/2020
Chesham UnitedChesham United

vs
WhyteleafeWhyteleafe

22:00-31/10/2020
HorshamHorsham

vs
Welwyn Garden CityWelwyn Garden City

22:00-31/10/2020
Felixstowe & Walton UtdFelixstowe & Walton Utd

vs
Metropolitan PoliceMetropolitan Police

22:00-31/10/2020
Corinthian-CasualsCorinthian-Casuals

vs
HendonHendon

22:00-31/10/2020
Frome TownFrome Town

vs
FarnboroughFarnborough

22:00-31/10/2020
Taunton TownTaunton Town

vs
Truro CityTruro City

22:00-31/10/2020
Bracknell TownBracknell Town

vs
Cinderford TownCinderford Town

22:00-31/10/2020
Dorchester TownDorchester Town

vs
Gosport BoroughGosport Borough

Non League Div One - Isthmian North
22:00-31/10/2020
RomfordRomford

vs
Bury TownBury Town

Bị Hoãn
AveleyAveley

vs
Basildon UnitedBasildon United

22:00-31/10/2020
Cambridge CityCambridge City

vs
Canvey IslandCanvey Island

22:00-31/10/2020
Hullbridge SportsHullbridge Sports

vs
HistonHiston

22:00-31/10/2020
TilburyTilbury

vs
Soham Town RangersSoham Town Rangers

Daniel Tran

Tác giả: Daniel Tran

Giới Thiệu: Bóng là môn thể thao yêu thích từ thủa nhỏ của tôi. Tôi đã từ ăn ngủ thức đêm xem bóng đá đến nỗi sáng nào cũng đi học muộn lúc còn là học sinh. Với niềm đam mê bóng đá từ nhỏ tôi muốn viết lên những câu chuyện bóng đá hay, những tin tức chính xác và cái nhìn nhận định bóng đá có tâm. Hãy kết bạn với tôi để cùng trao đổi thêm về những câu chuyện bóng đá của bạn.

Bình Luận